

# CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO

## FOMU YA MAOMBI MKOPO WA CHIPUKIZI (MCK 01)

### A. MAELEZO BINAFSI MKOPAJI

1. Jina la muombaji.....Namba ya Ajira/Uraia.....
  
2. Akaunti namba ya FOSA .....Jina la Akaunti.....
  
3. Jina la Mwajiri..... Kituo cha kazi.....  
 Kazi yangu..... Tarehe ya kuajiriwa.....  
 kwa Mkataba wa miaka..... Tarehe ya Kustaafu.....  
 .
  
4. Ninaomba mkopo wa fedha kiasi cha Tshs.....  
 (Kwa maneno).....  
 .....  
 Ambazo nitazilipa kwa muda wa miezi.....kwa njia ya Mshahara.
  
5. Madhumuni ya mkopo huu ni  
 .....  
 .....
  
6. Taja taasisi nyingine za fedha zinazokudai ambazo madeni yake hayaonekani kwenye "pay slip" yako  
 (i)..... TSHS.....  
 (ii)..... TSHS.....
  
7. Saini ya Mwombaji ..... Anuani.....  
 Namba ya simu..... Tarehe.....

**B. MAAMUZI YA KAMATI**

1. Maombi yamekubaliwa/yamekataliwa kwa sababu

(i).....

(ii).....

Kamati inakupua mkopo kiasi cha

Tshs..... Ambacho utalipa kwa muda wa miezi.....kuanzia mwezi.....

2. Majina na saini za wanakamati:

i. Jina..... Saini.....

Tarehe.....

ii. Jina..... Saini.....

iii. Tarehe.....

iv. Jina..... Saini.....

Tarehe.....

v. Jina..... Saini.....

Tarehe.....

**C. KWA AJILI YA MATUMIZI YA OFISI TU**

Kiasi cha mkopo Tshs.....Riba atakayolipa Tshs..... Jumla

ya deni Tshs.....Makato kwa mwezi

Tshs.....Akiba aliyonayo Tshs.....

Makato ya akiba kwa mwezi.....

Madeni aliyonayo: Mkopo wa Maendeleo .....

Mkopo wa Dharura .....

Mkopo wa Elimu .....

Mengineyo .....

**AFISA MIKOPO:**

Jina.....

Saini..... Tarehe .....

## HATI YA AHADI

1. Mimi .....

Namba ya Ajira/Uraia ..... Namba ya Uanachama.....

2. Naahidi kukilipa Chama cha Ushirika wa akiba na mikopo cha TANESCO kiasi cha mkopo ulioidhinishwa kwangu pamoja na riba kama inavoonekana kifungu cha(D), ambavyo vitalipwa kila mwezi utaratibu utakaokubaliwa.
3. Endapo nitashindwa kurudisha mkopo kwa muda uliopangwa, nitalazimika kulipa mkopo wote pamoja na gharama zote zitakazotumika katika ufuatiliaji wa mkopo huu
4. Nakubali kwamba, ikiwa nitashindwa kulipa mkopo kama inavyotakiwa katika muda uliokubaliwa, na bila kuwa na mawasiliano na Chama, nitakiruhusu Chama kitangaze jina langu katika vyombo vya habari kwa kuwataarifu wadhamini wangu kabla ya kuchukua hatua zaidi za kisheria. Aidha, Chama kinaweza kuendelea na taratibu za kisheria kuhusu ulipaji wa mkopo bila ya kulazimika kuwataarifu wadhamini wangu.

Saini ya mweka ahadi..... Tarehe.....

### MBELE YA SHAHIDI:

Jina .....

Anwani .....

Saini ..... Tarehe .....