

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO

FOMU YA MAOMBI MKOPO WA GARI (MVF 01)

A. MAELEZO BINAFSI MKOPAJI

1. Jina la muombaji.....Namba ya Ajira/Uraia.....
2. Akaunti namba ya FOSAJina la Akaunti.....
3. Jina la Mwajiri..... Kituo cha kazi.....
 Kazi yangu..... Tarehe ya kuajiriwa.....
 kwa Mkataba wa miaka..... Tarehe ya Kustaafu.....
4. Ninaomba mkopo wa GARI yenye Thamani ya Tshs.....
 Muunda wa Gari (TOYOTA/NISSAN/BENZ n.k)
 Aina ya Gari (Coaster, Noah, Prado, Mark II, IST n.k)
 Muundo wa Bodi (Station wagon, Pick up n.k)
 Rangi ya Gari
 Namba ya kumbukumbu ya GARI (Mf :BG.....)
5. Mkopo huu utalipwa kwa njia ya Mshahara kwa muda miezi
6. Saini ya Mwombaji Anuani
7. Namba ya Simu Tarehe

Tanbihi:

- i. Gari litachaguliwa na Mwanchama katika tovuti ya kampuni mbia ya BE FORWARD TANZANIA LTD (www.beforward.jp)
- ii. Thamani ya gari ni kama ilivyofanyiwa makadirio na wakala FORWARD TANZANIA LTD

B. MAAMUZI YA KAMATI

1. Maombi yamekubaliwa/yamekataliwa kwa sababu

(i).....

(ii).....

Kamati inakupa mkopo kiasi cha Tshs.....

Ambacho utalipa kwa muda wa miezi.....kuanzia mwezi.....

2. Majina na saini za wanakamati:

	Jina	Saini	Tarehe
i.
ii.
iii.
iv.
v.

C. KWA AJILI YA MATUMIZI YA OFISI TU

Kiasi cha mkopo Tshs.....Riba atakayolipa Tshs.....

Jumla ya deni Tshs.....Makato kwa mwezi Tshs.....

Akiba aliyonayo Tshs.....

Madeni aliyonayo: Mkopo wa Maendeleo

Mkopo wa Dharura

Mkopo wa Elimu

Mengineyo

AFISA MIKOPO:

Jina.....Saini..... Tarehe

HATI YA AHADI

1. Mimi

Namba ya Ajira/Uraia Namba ya Uanachama.....
2. Naahidi kukilipa Chama cha Ushirika wa akiba na mikopo cha TANESCO kiasi cha mkopo wa gari ulioidhinishwa kwangu pamoja na riba kama inavoonekana kifungu cha(C), ambavyo vitalipwa kila mwezi utaratibu utakaokubaliwa.
3. Endapo nitashindwa kurudisha mkopo kwa muda uliopangwa, nitalazimika kulipa mkopo wote pamoja na gharama zote zitakazotumika katika ufuatiliaji wa mkopo huu.
4. Nakubali kwamba, ikiwa nitashindwa kulipa mkopo kama inavyotakiwa katika muda uliokubaliwa, na bila kuwa na mawasiliano na Chama, nitakiruhusu Chama kitangaze jina langu katika vyombo vya habari. Aidha, Chama kinaweza kuendelea na taratibu za kisheria kuhusu ulipaji wa mkopo bila ya kulazimika kunitaarifu.
5. Ninatambua na kuridhia kuwa Dhamana ya Mkopo huu kuwa gari nililochukua, na kwa kipindi chote cha mkopo kadi halisi ya gari itashikiliwa na Chama mpaka nitakapomaliza kulipa mkopo wote.

Saini ya mweka ahadi..... Tarehe.....

MBELE YA SHAHIDI:

Jina

Anwani

Saini Tarehe