

**FOMU YA MAOMBI YA UWAKILISHI
KATIKA CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO.**

MAELEZO

- (i) Mwanachama anayeomba ajaze nakala moja tu kwa mkono wake kwa Herufi kubwa na arejeshe fomu siku 2 kabla ya terehe ya Uchaguzi itakayopangwa.
- (ii) Mwombaji atafanyiwa usaili na Kamati ya Afisa Msimamizi wa Uchaguzi siku ya kupitiwa fomu hii.

Chama cha Ushirika wa Akiba na Mikopo TANESCO.

Nambari ya Kusajiliwa 1843

**SEHEMU YA KWANZA
(Maelezo binafsi ya mwombaji)**

1. Mimi _____

Naomba kugombea nafasi ya UWAKILISHI katika Chama cha Ushirika wa Akiba na Mikopo TANESCO.

2. Kuzaliwa
Tarehe _____ Kijiji/Mji _____
Wilaya _____ Mkoa _____

3. Ninakoishi
Kijiji/Mji _____ Wilaya _____ Mkoa _____

4. Kiwango cha Elimu
(a) Shule ya Sekondari
(i) Jina la Shule _____
(ii) Mwaka uliohitimu _____

(b) Chuo
(i) Jina la Chuo _____
(ii) Fani Uliyosomea _____
(iii) Mwaka Uliohitimu _____

5. Mafunzo mbalimbali niliyopata ni:

Na	Mafunzo	Chuo/Taasisi	Kipindi		Tuzo (<i>Award</i>)
			Toka	Hadi	
1.					
2.					
3.					
4.					

(Mafunzo/Ueledi)

6. Mafunzo mbalimbali niliyopata ni:

Na.	Aina ya Mafunzo	Chuo/Taasisi	Kipindi		Tuzo (<i>Award</i>)
			Toka	Hadi	
1.					
2.					
3.					

SEHEMU YA PILI
(Uanachama)

7. (a) Tarehe ya kujiunga kwenye Chama cha Ushirika (tarehe/mwezi/mwaka)

--	--	--	--	--	--	--	--

(b) Namba yangu ya Uanachama _____

(c) Kama ni mwanachama wa chama cha ushirika wa Akiba na Mikopo

- Kiasi cha Akiba ulichoweka Tshs _____
- Kiasi cha Mkopo uliochukuwa kwa sasa Tshs _____
- Kiasi cha deni katika Chama ni _____ (lililo ndani ya muda)
- Kiwango cha juu cha mkopo ulichowahi kukopeshwa katika kipindi cha miaka mitatu iliyopita ni Tshs . _____

- (d) Unashiriki katika shughuli za Chama chako
(weka alama ya ✓ panapohusika)

NDIYO	HAPANA

- Kama ni **NDIYO** aleza unavyoshiriki _____

- Kama ni **HAPANA**
Eleza sababu _____

SEHEMU YA TATU
(Uongozi/Utendaji na Uzoefu)

8. (a) Umewahi kuwa kiongozi katika Chama cha Ushirika?
(Weka alama ya ✓ panapohusika)

NDIYO	HAPANA

Kama ni **NDIYO**
Eleza ulikuwa kiongozi katika wadhifa gani ndani ya chama cha ushirika cha

- (b) Ni sababu zipi zilizosababisha ukaondoka kwenye uongozi?

- (c) Chama cha Ushirika ulichowahi kuongoza kilipata mafanikio gani kutokana na uongozi wako?

Eleza _____

- (d) Chama cha Ushirika ulichowahi kuongoza kiliwahi kupata hasara?
(Weka alama ya ✓ panapohusika)

NDIYO	HAPANA

Kama ni NDIYO hasara/upotevu ulihusu nini na ulisababishwa na nini

(Eleza) _____

na ni wenye thamani ya kiasi gani? _____

(e) Kama kiongozi wa Chama chako cha Ushirika kilipopata hasara/upotevu ulichukua hatua gani? _____

9. (a) Eleza uzoefu wako wa uongozi wa Taasisi/Asasi zingine nje ya Vyama vya Ushirika

NA.	AINA YA UONGOZI/KAZI	TAASISI/ASASI	KUANZIA MWAKA	HADI MWAKA

(b) Eleza uzoefu wako katika Uongozi na usimamizi wa Asasi za Fedha kama vile SACCOS, Benki, Asasi za Kifedha zisizo za Kiserikali, na Vikundi vinavyojihusisha na fedha kama SACAS, ROSCAS na VICOBA

(c) Kwa mujibu wa (b) hapo juu nini Stadi au uelewa wako katika fani ya Uhasibu, Ukaguzi, Utunzaji fedha au Uhazini? _____

Eleza uzoefu wako katika Uongozi na usimamizi katika vyama vya Ushirika vya aina nyingine na vikundi _____

- (d) Ni mikutano ya tawi mingapi uliyowahi kuhudhuria katika chama chako cha Ushirika tangu ulipojiunga? _____ Je mikutano hiyo ina manufaa kwa wanachama? **(Weka alama ya ✓ panapohusika)**

NDIYO	HAPANA

Kama ni NDIYO Eleza manufaa _____

Kama ni HAPANA, eleza kwa nini? _____

- (e) Taja angalau mambo matatu muhimu unayotarajia kufanya endapo utachaguliwa kuwa kiongozi katika nafasi uliyoomba.

(i) _____

(ii) _____

(iii) _____

10. (a) Wewe ni Kiongozi wa kuchaguliwa au kuteuliwa wa Chama cha Siasa katika mojawapo Kitongoji, Serikali ya Mtaa, Serikali ya Kijiji, Kata, Tarafa, Wilaya, Mkoa, Jimbo (Futa lisilohusika) Taja wadhifa wako

- (b) Kama ni kiongozi, je uliteuliwa au ulichaguliwa?

_____ na mamlaka _____

- (c) Je chama unachoomba uongozi ni chama cha viongozi wa chama cha Siasa, Serikali (Weka alama ya ✓ panapohusika)

NDIYO	HAPANA

Kama ni **HAPANA** eleza sababu ya wewe kuomba uongozi

- (d) Unatarajia kuwa kiongozi katika mojawapo ya nafasi zilizoainishwa katika aya ya kumi(10) hapo juu katika kipindi ambacho utakuwa kiongozi wa Chama cha Ushirika?

(Weka alama ya ✓ panapohusika)

NDIYO	HAPANA

SEHEMU YA TANO
(Uthibitisho)

11. Nathibitisha kwamba maelezo niliyoyatoa katika Fomu hii ni yangu na ni ya kweli

Tarehe

Saini ya Mwombaji

12. Uthibitisho wa viongozi wa Chama cha Ushirika

Jina _____ Cheo _____

Tarehe _____ Mhuri _____

SEHEMU YA SITA
(Itajazwa na Kamati ya Afisa Msimamizi wa Uchaguzi)

13. (i) Alama alizopata _____
(ii) Maoni ya Kamati _____

14. Wajumbe wa Kamati ya Afisa Msimamizi wa Uchaguzi:-

Na.	JINA	WADHIFA	SAINI
1.			
2.			
3.			
4.			
5.			

NB: Tafadhali ambatanisha nakala ya cheti cha kuhitimu kidato cha Nne