

# **CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO**

**KUTOKA KWA: MWENYEKITI**

**KWENDA KWA: WANACHAMA WOTE**

**KUM: TS/AGM/2021/01**

**TAREHE : 08.03.2021**

## **YAH: MIKUTANO YA MREJESHO NA TAARIFA KWA WANACHAMA MATAWINI.**

Chama kinawatangazia Wanachama wote kuwa, kinatarajia kuanza kufanya Mikutano ya Mrejesho wa Mkutano Mkuu wa mwaka 2020 katika matawi yake nchi nzima kuanzia tarehe 20.03.2021 ili kuwajulisha juu ya maamuzi yaliyofikiwa na kuwapatia taarifa mbalimbali za maendeleo ya Chama. Agenda za Mkutano:

- i. Taarifa : Dondoo na Majibu
- ii. Hesabu za Chama
- iii. Maazimio ya Mkutano Mkuu wa mwaka 2020
- iv. Mabadiliko ya Sheria na Usimamizi
- v. Rejea na Maboresho ya Huduma za Chama : Mikopo na Amana

Ofisi ya Chama inapenda kuwajulisha wanachama kuwa:

- i. Malipo ya Posho ya Mkutano yatafanyika kupitia akaunti za FOSA.
- ii. Mwanachama ambaye Mkoa/Kituo chake hawajagawiwa Kadi za Fosa watalipwa kwa njia ya M-pesa au Benki.
- iii. Mwanachama atajisajili katika rejesta ya mahudhurio na rejesta hiyo itafungwa na Mwenyekiti wa Mkutano dakika 45 baada ya Mkutano kuanza.

**NB: 1. Bajeti ya maandalizi itumwe kwa Meneja wa Chama.**

**2. Posho italipwa kwa wanachama waliohudhuria kikao tu (*sitting allowance*).**

**3. Chama kitatoa Barakoa kwa Wanachama wote na wanatakiwa kuzivaa wakati wote wa kikao na Mkutano utakuwa wa muda mfupi (masaa 3 tu).**



Andrea Hilary.  
**Katibu wa Bodi**