

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO



FOMU YA KUBADILI TAARIFA ZA AKAUNTI YA FOSA

Jina (*Name*) (Me/Ke)

Namba ya kuajiriwa (*Company No.*)

Kituo cha kazi (*Station*) Idara

Namba ya Simu ya zamani

Namba ya Simu Mpya

Eleza sababu za kubadili namba ya simu kwa matumizi ya Huduma za FOSA mobile:

.....
.....

Nikiwa Mwanachama na ninakubali kufuata Masharti ya TANESCO SACCOS Ltd na Vigezo vilivyowekwa kuhusu matumizi ya akaunti ya FOSA.

Barua Pepe (*E-mail*)

Unapoishi(*Residence*)

Mahali ulipozaliwa(*Birth Place*)

Tarehe ya kuzaliwa (*Birth Date*)

Saini yangu (*Signature*).....Tarehe.....

Muhimu: Ambatanisha nakala ya kitambulisho cha kazi / uraia.

Kwa matumizi ya ofisi (*For Official use*):

1. Kuingizwa katika Mfumo (*System Data Entry*)

2. Kuthibitishwa katika Mfumo (*Authorization*)

3. Maelezo zaidi : Tembelea www.tanescosaccos.or.tz au piga simu namba 0737584782/0733140107

Nb: Fomu hii itaambatanishwa katika faili ya kufungulia akaunti la Mwanachama.