

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO



FOMU YA MAOMBI YA KUHAMISHA FEDHA

KWA MENEJA MKUU

TAREHE:.....

Ninakuagiza/Tunakuagiza kuhamisha fedha kwa maelezo yafuatayo:

Kiasi (Tarakimu) Tshs.....

Kiasi kwa
maneno.....
.....
.....

Jina la muombaji.....	Jina la anayelipwa.....
Anuani.....	Anuani.....
Simu.....	Simu.....
E-mail:.....	Email:.....

Taarifa za FOSA	Taarifa za kibenki za mlipwaji
Namba ya akaunti	Namba ya akaunti.....
Jina la akaunti.....	Jina la benki na swift code.....
Makazi/Kituo.....	Tawi.....

Dhumuni la malipo:.....
.....

Saini ya muombaji.....

Kwa matumizi ya ofisi tu.

Nimepokea maombi ya kuhamisha fedha kutoka kwa.....

Kiasi cha Tshs.....

Kwenda
kwa.....

Saini..... Tarehe..... Muda.....