

PERSONAL INFORMATION FOSA SALARY TRANSFER

NEME :

COY NO :

ACC NO :

BANK :

BRANCH :

PHONE NO :

SIGNATURE :

Jina la Mwanachama:

.....

Anuani:

.....

Tarehe:

.....

Namba ya Simu:

.....

MENEJA MWANDAMIZI RASILIMALI
WATU, SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
(TANESCO),
S.L.P. 9024,
DAR ES SALAAM.

K.K

MENEJA MKOA,
S.L.P.....

.....

... Ndugu,

YAH: MAOMBI YA KUPITISHA MSHAHARA WANGU TANESCO SACCOS LTD LTD.

Husika na kichwa cha habari hapo juu.

Mimi ni mfanyakazi wako katika mkoa /wilaya/kituo ya na pia ni mwanachama
TANESCO SACCOS LTD ambaye mshahara wangu unaipitia katika Benki ya.....

Kwa kuwa sina deni lolote katika benki hiyo (Naambatanisha barua ya benki), kwa barua hii naomba
mshahara wangu uanze kupitishwa TANESCO SACCOS LTD katika akaunti yangu ya FOSA Namba
10100100 _____ 310 ili niweze kuwa karibu zaidi na huduma za chama changu.

Nategemea maombi yangu yatapokelewa na kufanyiwa kazi inavyostahiki.

Wako mtiifu katika kazi,

.....

: MFANO:

Jina la Mwanachama:

REGAN PHILIPPO

Anuani:

MWANZA

Tarehe:

A.10.2021

Namba ya simu:

0763 101010

MENEJA MWANDAMIZI RASILIMALI WATU,
SHIRIKA LA UMEME TANZANIA (TANESCO),
S.L.P. 9024,
DAR ES SALAAM.

K.K

MENEJA MKOA,

S.L.P.....

MWANZA

Ndugu,

YAH: MAOMBI YA KUPITISHA MSHAHARA WANGU TANESCO SACCOS LTD LTD.

Husika na kichwa cha habari hapo juu.

Mimi ni mfanyakazi wako katika mkoa/wilaya/kituo ya MWANZA na pia ni mwanachama TANESCO SACCOS LTD ambaye mshahara wangu unaipitia katika Benki ya CRDB au NMB au Bank yoyote

Kwa kuwa sina deni lolote katika benki hiyo (Naambatanisha barua ya benki), kwa barua hii naomba mshahara wangu uanze kupitishwa TANESCO SACCOS LTD katika akaunti yangu ya FOSA Namba 101001004640310 ili niweze kuwa karibu zaidi na huduma za chama changu.

Nategemea maombi yangu yatapokelewa na kufanyiwa kazi inavyostahiki.

Wako mtiifu katika kazi,

Philipo

L101-001/004640-00-AKAUNTI YA ZAMANI