

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO

FOMU YA MAOMBI MKOPO WA BORESHA MAISHA (MBM 01)

A. MAELEZO BINAFSI MKOPAJI

1. Jina la muombaji.....Namba ya Ajira/Uraia.....
2. Akaunti namba ya FOSAJina la Akaunti.....
3. Jina la Mwajiri..... Kituo cha kazi.....
Kazi yangu..... Tarehe ya kuajiriwa.....
kwa Mkataba wa miaka..... Tarehe ya Kustaafu.....
4. Ninaomba mkopo wa fedha kiasi cha Tshs.....
(Kwamaneno).....
.....
Ambazo nitazilipa kwa muda wa miezi.....kwa njia ya Mshahara/Taslimu/'*Standing order*'
5. Madhumuni ya mkopo huu ni
6. Hali ya Amana za Mwanachama (Dhamana) ya mkopo huu ni
 - i. Akiba kiasi cha Tshs
 - ii. Hisa zahiari kiasi cha Tshs
 - iii. Amana ya muda maalum (FDR) Tshs
 - iv. Mali: Shamba/Kiwanja/Nyumba/Gari Thamani ya Tshs
7. Taja taasisi nyingine za fedha zinazokudai ambazo madeni yake hayaonekani kwenye "pay slip" yako

JINA LA TAASISI

MAKATO YA MWEZI

- | | |
|------------|-----------|
| (i)..... | TSHS..... |
| (ii)..... | TSHS..... |
| (iii)..... | TSHS..... |

8. Saini ya Mwombaji Anuani
- Namba ya simu..... Tarehe.....

B. MAAMUZI YA KAMATI

1. Maombi yamekubaliwa/yamekataliwa kwa sababu

(i).....

(ii).....

Kamati inakupua mkopo kiasi cha

Tshs..... Ambacho utalipa kwa muda wa miezi.....kuanzia mwezi.....

2. Majina na saini za wanakamati:

i. Jina..... Saini.....

Tarehe.....

ii. Jina..... Saini.....

iii. Tarehe.....

iv. Jina..... Saini.....

Tarehe.....

v. Jina..... Saini.....

Tarehe.....

vi. Jina..... Saini.....

Tarehe.....

C. KWA AJILI YA MATUMIZI YA OFISI TU

Kiasi cha mkopo Tshs.....Riba atakayolipa Tshs..... Jumla
ya deni Tshs.....Makato kwa mwezi
Tshs.....Akiba aliyonayo Tshs.....
Makato ya akiba kwa mwezi.....

Madeni aliyonayo: Mkopo wa Maendeleo
Mkopo wa Dharura
Mkopo wa Elimu
Mengineyo

AFISA MIKOPO:

Jina.....

Saini..... Tarehe

HATI YA AHADI

1. Mimi

Namba ya Ajira/Uraia Namba ya Uanachama.....

2. Naahidi kukilipa Chama cha Ushirika wa akiba na mikopo cha TANESCO kiasi cha mkopo ulioidhinishwa kwangu pamoja na riba kama inavoonekana kifungu cha(D), ambavyo vitalipwa kila mwezi utaratibu utakaokubaliwa.
3. Endapo nitashindwa kurudisha mkopo kwa muda uliopangwa, nitalazimika kulipa mkopo wote pamoja na gharama zote zitakazotumika katika ufuatiliaji wa mkopo huu
4. Nakubali kwamba, ikiwa nitashindwa kulipa mkopo kama inavyotakiwa katika muda uliokubaliwa, na bila kuwa na mawasiliano na Chama, nitakiruhusu Chama kitangaze jina langu katika vyombo vya habari kwa kuwataarifu wadhamini wangu kabla ya kuchukua hatua zaidi za kisheria. Aidha, Chama kinaweza kuendelea na taratibu za kisheria kuhusu ulipaji wa mkopo bila ya kulazimika kuwataarifu wadhamini wangu.

Saini ya mweka ahadi..... Tarehe.....

MBELE YA SHAHIDI:

Jina

Anwani

Saini Tarehe