

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO



FOMU YA MKOPO WA ELIMU

(1) MAELEZO YA MKOPAJI:

- JINA COY NO. NAMBA YA AKAUNTI.....
 - KITUO CHA KAZI..... TAREHE YA KUAJIRIWA.....
 - KIASI CHA MKOPO TSHS..... KWA MANENO.....
 - SAINI..... SIMU.....
TAREHE.....
- **TAJA TAASISI ZA FEDHA ZINAZOKUDAI MAKATO KWA MWEZI**
- 1) Tshs.....
 - 2) Tshs.....
 - 3) Tshs.....
 - 4) Tshs.....

(2) MAELEZO YA ANAYELIPIWA ADA

- JINA..... UHUSIANOWAKE NA MKOPAJI.....
.....

(3) NJIA YA MALIPO:

1. M-PESA (VODACOM NUMBER) _____

2. BENKI

MAELEZO YA TAASISI/SHULE AMBAYO FEDHA ITALIPWA NA CHAMA

- JINA LA TAASISI / SHULE.....
- ANUANI.....
- SIMU.....
- JINA LA BENKI..... TAWI:.....
- NAMBA YA AKAUNTI YA BENKI.....

(4) KWA MAATUMIZI YA OFISI:

S/NO	MAELEZO	KIASI TSHS	MAKATO KWA MWEZI
1	AKIBA		
2	LOAN 1		
3	LOAN 2		
4	LOAN 3		

(5) IDHINI YA AFISA MIKOPO

Naidhinisha apewe mkopo kiasi cha Tshs..... ambacho atalipa kwa muda wa
Miezi 6/12 kuanzia mwezi makato kwa mwezi.....
Jina..... Saini.....

ZINGATIA / MUHIMU:

1. AMBATANISHA NAKALA YA PAY SLIP YA MWEZI UNAOJAZA FOMU HII.
2. AMBATANISHA NAKALA YA INVOICE KUTOKA TAASISI / SHULE