

# CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO

## FOMU YA MAOMBI MKOPO WA MAENDELEO (MM 01)

### A. MAELEZO BINAFSI MKOPAJI

1. Jina la muombaji.....Namba ya Ajira/Uraia.....
2. Akaunti namba ya FOSA/BENKI.....Jina la Akaunti.....
3. Jina la Mwajiri..... Kituo cha kazi.....  
Kazi yangu..... Tarehe ya kuajiriwa.....  
kwa Mkataba wa miaka..... Tarehe ya Kustaafu.....
4. Ninaomba mkopo wa fedha kiasi cha Tshs.....  
(Kwamaneno).....  
.....  
Ambazo nitazilipa kwa muda wa miezi.....kwa njia ya Mshahara/Taslimu/ 'Standing order'
5. Madhumuni ya mkopo huu ni .....
6. Dhamana ya mkopo huu ni
  - i. Akiba kiasi cha Tshs .....
  - ii. Hisa zahiari kiasi cha Tshs .....
  - iii. Amana ya muda maalum (FDR) Tshs .....
  - iv. Mali: Shamba/Kiwanja/Nyumba/Gari Thamani ya Tshs .....

### 7. Tamko la Mwenza la kuridhia mali kuwekwa Rehani:

Mimi.....wa anuani.....

Ni Mume/Mke wa mwenye dhamana , nathibitisha mali iliyo/zilizo tajwa hapo juu nazifahamu na niko tayari zitolewe kama dhamana kwa mujibu wa masharti na taratibu zilizokubaliwa na mkopaji na mkopeshaji.

Jina la Mtoa Tamko.....

Uhusiano .....

Saini .....

Tarehe .....

( picha )

### **SHAHIDI: HAKIMU WA WILAYA/WAKILI**

Jina.....

Anuani.....

Saini.....

Mhuri.....

Tarehe.....

8. Saini ya Mwombaji .....

Namba ya simu.....

Anuani.....

Tarehe.....

9. Taja taasisi nyingine za fedha zinazokudai ambazo madeni yake hayaonekani kwenye "pay slip" yako

(i)..... TSHS.....

(ii)..... TSHS.....

...

**B. WADHAMIMI WA MKOPO HUU**

Kila mdhamini aliyeorodheshwa hapo chini, amekubali kutoa akiba/amana/hisa za hiari kama dhamana ya mkopo wa Ndugu..... na anatamka kwamba, ameshirikishwa na amekubali masharti na taratibu zote za dhamana ya mkopo.

1. Jina..... Namba ya Ajira .....  
Namba ya Simu ..... Mwajiri .....  
Mkoa ..... Wilaya .....

Dhamana: Akiba Kiasi Tshs .....  
Hisa za Hiyari Kiasi Tshs .....  
Amana Kiasi Tshs.....  
Saini .....Tarehe.....

2. Jina..... Namba ya Ajira .....  
Namba ya Simu ..... Mwajiri .....  
Mkoa ..... Wilaya.....

Dhamana: Akiba Kiasi Tshs .....  
Hisa za Hiyari Kiasi Tshs .....  
Amana Kiasi Tshs.....  
Saini .....Tarehe.....

3. Jina..... Namba ya Ajira .....  
Namba ya Simu ..... Mwajiri .....  
Mkoa ..... Wilaya .....

Dhamana: Akiba Kiasi Tshs .....  
Hisa za Hiyari Kiasi Tshs .....  
Amana Kiasi Tshs.....  
Saini .....Tarehe.....

4. Jina..... Namba ya Ajira .....  
Namba ya Simu ..... Mwajiri .....  
Mkoa ..... Wilaya.....

Dhamana: Akiba Kiasi Tshs .....  
Hisa za Hiyari Kiasi Tshs .....  
Amana Kiasi Tshs.....  
Saini .....Tarehe.....

5. Jina..... Namba ya Ajira .....  
Namba ya Simu ..... Mwajiri .....  
Mkoa ..... Wilaya .....

Dhamana: Akiba Kiasi Tshs .....  
Hisa za Hiyari Kiasi Tshs .....  
Amana Kiasi Tshs.....  
Saini .....Tarehe.....



## HATI YA AHADI

1. Mimi .....

Namba ya Ajira/Uraia ..... Namba ya Uanachama.....

Naahidi kukilipa Chama cha Ushirika wa akiba na mikopo cha TANESCO kiasi cha mkopo ulioidhinishwa kwangu pamoja na riba kama inavoonekana kifungu cha(D), ambavyo vitalipwa kila mwezi utaratibu utakaokubaliwa.

2. Endapo nitashindwa kurudisha mkopo kwa muda uliopangwa, nitalazimika kulipa mkopo wote pamoja na gharama zote zitakazotumika katika ufuatiliaji wa mkopo huu

3. Nakubali kwamba, ikiwa nitashindwa kulipa mkopo kama inavyotakiwa katika muda uliokubaliwa, na bila kuwa na mawasiliano na Chama, nitakiruhusu Chama kitangaze jina langu katika vyombo vya habari kwa kuwataarifu wadhamini wangu kabla ya kuchukua hatua zaidi za kisheria. Aidha, Chama kinaweza kuendelea na taratibu za kisheria kuhusu ulipaji wa mkopo bila ya kulazimika kuwataarifu wadhamini wangu.

Saini ya mweka ahadi..... Tarehe.....

### MBELE YA SHAHIDI:MWANACHAMA

Jina .....

Anwani .....

Saini ..... Tarehe .....