

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO

FOMU YA MAOMBI MKOPO WA VIFAA KIELEKRONIKI (EEF 01)

A. MAELEZO BINAFSI MKOPAJI

1. Jina la muombaji.....Namba ya Ajira/Uraia.....
2. Akaunti namba ya FOSAJina la Akaunti.....
3. Jina la Mwajiri..... Kituo cha kazi.....
 Kazi yangu..... Tarehe ya kuajiriwa.....
 kwa Mkataba wa miaka..... Tarehe ya Kustaafu.....
4. Ninaomba mkopo wa KIFAA chenye Thamani ya Tshs.....
 Kifaa: (TV SETS/WASHING MACHINE/REFREGITOR)
 Namba ya kumbukumbu ya KIFAA (Model No.)
5. Mkopo huu utalipwa kwa njia ya Mshahara kwa muda miezi
6. Saini ya Mwombaji Anuani
7. Namba ya Simu Tarehe

Tanbihi:

- i. Mwanachama atafikishiwa mzigo mahali alipo (DSM) na ofisi za Shirika (Nje ya DSM).

HATI YA AHADI

1. Mimi

Namba ya Ajira/Uraia Namba ya Uanachama.....

2. Naahidi kukilipa Chama cha Ushirika wa akiba na mikopo cha TANESCO kiasi cha mkopo wa kifaa nilichochukua ikiwa ni pamoja na riba kama inavoonekana kifungu cha(B), ambavyo vitalipwa kila mwezi utaratibu utakaokubaliwa.
3. Endapo nitashindwa kurudisha mkopo kwa muda uliopangwa, nitalazimika kulipa mkopo wote pamoja na gharama zote zitakazotumika katika ufuatiliaji wa mkopo huu.
4. Nakubali kwamba, ikiwa nitashindwa kulipa mkopo kama inavyotakiwa katika muda uliokubaliwa, na bila kuwa na mawasiliano na Chama, nitakiruhusu Chama kitangaze jina langu katika vyombo vya habari. Aidha, Chama kinaweza kuendelea na taratibu za kisheria kuhusu ulipaji wa mkopo bila ya kulazimika kunitaarifu.

Saini ya mweka ahadi..... Tarehe.....

MBELE YA SHAHIDI (MWANACHAMA):

Jina

Anwani

Saini Tarehe