
CHAMA CHA USHIRIKA CHA AKIBA NA MIKOPO TANESCO  

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA PAPO KWA PAPO  

“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI”   

S/No 
Na. KAMPUNI 

Coy No. JINA KAMILI 
MSHAHARA UNAOBAKI 

BAADA YA MAKATO 

Net Pay 

KIASI CHA MKOPO 
UNACHOOMBA 

SAHIHI YA 

MUOMBAJI 
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SAHIHI YA MWAKILISHI WA TAWI  _______________________ 

TAWI  ______________________________________________ 

TAREHE YA KUJAZA FOMU YA MAOMBI  __________________ 

 

MUHUMU: Tafadhali ambatanisha Kitambulisho na nakala ya Hati ya Mshahara (Payslip) ya mwezi unaojaza maombi haya 


