CHAMA CHA USHIRIKA CHA AKIBA NA MIKOPO TANESCO

r%r co @ SACCOS

T
Hhelichesto le . (7//(1/'1‘

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA PAPO KWA PAPO

MAELEZO YA MUOMBAII

JINA LA MUOMBAIJI

NAMBA YA KITAMBULISHO

KITUO CHA KAZ|

KIASI UNACHOOMBA (KWA TARAKIMU)

KIASI UNACHOOMBA (KWA MANENO)

SAHIHI YA MUOMBAII

TAREHE

NB: Tafadhali ambatanisha nakala ya hati ya malipo ya mshahara (payslip) ya mwezi unaojaza maombi haya

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

NAMBA YA FOMU

MSHAHARA WAJUMLA (Gross Salary)

MSHAHARA HALISI (Net Salary)

KIASI CHA MKOPO KILICHOIDHINISHWA

KIASI CHA MAKATO KWA MWEZI

MAKATO YATAFANYIKA MWEZI

JINA LA AFISA MIKOPO ALIYE IDHINISHA

SAHIHI

TAREHE

“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAIJI”



