CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO

o @
TAQ/FS co SACCOS

ot 41%’1//0 l.  Hnge
b’

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA DHARURA (MD01)

A: TAARIFA ZA MUOMBAII.

Jina Kamili: (Me/Ke)

Hali ya Ndoa: Nimeoa/Nimeolewa I:l Sijaoa/Sijaolewa I:l Mtalakiwa I:‘ Mgane/Mjane \:l

itambutishochaata: | | | | | | [ [ [-[ [ [ | | J-T [ [ [ [ [-] ]|

Anuani ya Posta: Namba ya Simu

Mabhali Unapoishi Tarehe ya Kuzaliwa ‘ ‘ ‘ - ‘ ‘ ‘ - ‘ ‘ ‘ ‘ ‘
Chanzo cha Mapato Ajira I:I Ujasiriamali I:l Kilimo I:l Chanzo kingine

Jina la Mwajiri/Biashara Anuani ya Mwajiri/Biashara

Kituo cha Kazi/Biashara ilipo Wastani wa Mapato kwa mwezi

Aina ya Mkataba wa Ajira:  Usiokuwa na Muda Maalum I:l

Wa Muda Maalum I:l Eleza
Wa Kazi Maalum I:l Eleza
Tarehe ya Kuajiriwa ’ ’ m ’ l—' ’ ’ | | Tarehe ya Kustaafu ‘ ‘ ‘—‘ ‘ ‘—‘ ‘ ‘ ‘ ‘

Ninaomba mkopo wa dharura kiasi cha Tzs (Kwa maneno)

ambao nitazilipa kwa muda wa miezi kwa njia ya Mshahara/Taslimu/'Standing order’

Taja taasisi nyingine za fedha zinazokudai ambazo madeni yake hayaonekani kwenye “Pay Slip” Yako
Taasisi Bakaa Rejesho kwa Mwezi

1 Tzs Tzs

2 Tzs Tzs

Kwa maombi haya naridhia TANESCO SACCOS kupata taarifa zangu za mikopo kutoka kwa watoa huduma za taarifa na fedha, au kubadilishana

na, au kufichua habari zote za mkopo zinazohusiana na benki, taasisi nyingine za fedha au ofisi za kumbukumbu za mikopo; kama ilivyoainishwa
katika KANUNI ZA BENKI KUU [Bank of Tanzania (Credit Reference Bureau) Regulations, 2012.]

Saini ya Muombaiji Tarehe ya Maombi I I I - I I I I I ‘

MUHIMU: = Ambatanisha nakala ya KITAMBULISHO CHA TAIFA, nakala ya KITABULISHO CHA KAZI, nakala ya HATI YA MALIPO YA MSHAHARA ‘PaySlip’ ya mwezi unaojaza fomu hii.

B: KWA MATUMIZI YA OFISI TU.

BAKAA MAKATO KWA MWEZI

AKIBA

MKOPO

MKOPO

MKOPO

MKOPO

[C] MAAMUZI YA KAMATI
Yamekubaliwa D YameahirishwaD Yamesitishwa|:| Maoni

Naidhinisha apewe mkopo wa Dharura wa Tzs. (kwa maneno)

kwa miezi , rejesho la kila mweazi ni , makato yataanza mwezi

Afisa aliyeidhinisha Saini Tarehe
Afisa aliyethibitisha Saini Tarehe

O

“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI”



