

# CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO



## FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA ELIMU (ME01)

### A: TAARIFA ZA MUOMBAJI.

Jina Kamili: \_\_\_\_\_ (Me/Ke)

Hali ya Ndoa: Nimeoa/Nimeolewa  Sijaoa/Sijaolewa  Mtalakiwa  Mgane/Mjane

Kitambulisho cha Taifa:

Anuani ya Posta: \_\_\_\_\_ Namba ya Simu \_\_\_\_\_

Mahali Unapoishi \_\_\_\_\_ Tarehe ya Kuzaliwa

Chanzo cha Mapato Ajira  Ujasiriamali  Kilimo  Chanzo kingine \_\_\_\_\_

Jina la Mwajiri/Biashara \_\_\_\_\_ Anuani ya Mwajiri/Biashara \_\_\_\_\_

Kituo cha Kazi/Biashara ilipo \_\_\_\_\_ Wastani wa Mapato kwa mwezi \_\_\_\_\_

Aina ya Mkatoba wa Ajira: Usiokuwa na Muda Maalum   
Wa Muda Maalum  Eleza \_\_\_\_\_  
Wa Kazi Maalum  Eleza \_\_\_\_\_

Tarehe ya Kuajiriwa  Tarehe ya Kustaafu

Ninaomba mkopo wa Elimu kiasi cha Tzs \_\_\_\_\_ (Kwa maneno) \_\_\_\_\_

ambao nitazilipa kwa muda wa miezi \_\_\_\_\_ kwa njia ya Mshahara/Taslimu/'Standing order'

Jina la anayeliwiwa ADA \_\_\_\_\_ Uhusiano wake na mkopaji \_\_\_\_\_

Taja taasisi nyingine za fedha zinazokudai ambazo madeni yake hayaonekani kwenye "Pay Slip" Yako

	Taasisi	Bakaa	Rejesho kwa Mwezi
1		Tzs	Tzs
2		Tzs	Tzs

Kwa maombi haya naridhia TANESCO SACCOS kupata taarifa zangu za mikopo kutoka kwa watoa huduma za taarifa na fedha, au kubadilishana na, au kufichua habari zote za mikopo zinazohusiana na benki, taasisi nyingine za fedha au ofisi za kumbukumbu za mikopo; kama ilivyoainishwa katika KANUNI ZA BENKI KUU [Bank of Tanzania (Credit Reference Bureau) Regulations, 2012.]

Saini ya Muombaji \_\_\_\_\_ Tarehe ya Maombi

MUHIMU: Ambatanisha nakala ya KITAMBULISHO CHA TAIFA, KITABULISHO CHA KAZI, ANKARA YA MALIPO YA ADA pamoja na HATI YA MALIPO YA MSHAHARA 'PaySlip' ya mwezi unaojaza fomul.

### B: KWA MATUMIZI YA OFISI TU.

	BAKAA	MAKATO KWA MWEZI
AKIBA		
MKOPO		
MKOPO		
MKOPO		
MKOPO		

### [C] MAAMUZI YA KAMATI

Yamekubaliwa  Yameahirishwa  Yamesitishwa  Maoni \_\_\_\_\_

Naidhinisha apewe mkopo wa Elimu wa Tzs. \_\_\_\_\_ (kwa maneno) \_\_\_\_\_

kwa miezi \_\_\_\_\_, rejesho la kila mwezi ni \_\_\_\_\_, makato yataanza mwezi \_\_\_\_\_

Afisa aliyeidhinisha \_\_\_\_\_ Saini \_\_\_\_\_ Tarehe \_\_\_\_\_

Afisa aliyethibitisha \_\_\_\_\_ Saini \_\_\_\_\_ Tarehe \_\_\_\_\_

