
“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI” 

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO 

 

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA MAENDELEO (MM01) 
 

A: TAARIFA ZA MUOMBAJI. 
 

Jina Kamili:   (Me/Ke) 
 

Hali ya Ndoa: Nimeoa/Nimeolewa   Sijaoa/Sijaolewa   Mtalakiwa   Mgane/Mjane   
 

Kitambulisho cha Taifa:         -      -      -   
 

Anuani ya Posta:  Namba ya Simu:  
 

Mahali Unapoishi:  Tarehe ya Kuzaliwa: D D - M M - Y Y Y Y 

 

Chanzo cha Mapato: Ajira  Ujasiriamali  Kilimo  Chanzo kingine  
 

Jina la Mwajiri/Biashara:  Anuani ya Mwajiri/Biashara:  
 

Kituo cha Kazi/Biashara ilipo:  Wastani wa Mapato kwa mwezi:  
 

Aina ya Mkataba wa Ajira: Usiokuwa na Muda Maalum   
 

 Wa Muda Maalum  Eleza  
 

 Wa Kazi Maalum  Eleza  
 

Tarehe ya Kuajiriwa D D - M M - Y Y Y Y Tarehe ya Kustaafu D D - M M - Y Y Y Y 

 

Ninaomba mkopo wa Maendeleo kiasi cha Tzs ___________________________ (Kwa maneno) ___________________ 

___________________________________________________________________________________________________________ 

ambazo nitazilipa kwa muda wa miezi ________________ kwa njia ya Mshahara/Taslimu/'Standing order' 
 

Madhumuni ya mkopo huu ni: 
  

Maoni ya muombaji  
 

Dhamana ya mkopo huu ni:  Akiba kiasi cha Tzs   Hisa zahiari kiasi cha Tzs  
  

*Mali yenye Thamani ya Tzs   
 

Tamko la Mwenza la kuridhia *MALI kuwekwa Rehani: 
 

Mimi ……………………………………………………………………………... wa anuani …………………………………. ni Mume/Mke wa mwenye 

dhamana, nathibitisha mali iliyo/zilizo tajwa hapo juu nazifahamu na niko tayari zitolewe kama dhamana kwa mujibu 
wa masharti na taratibu zilizokubaliwa na mkopaji na mkopeshaji. 

 

Jina la Mtoa Tamko  (Mke/Mume) 
 

Saini ya Mtoa Tamko   Tarehe D D - M M - Y Y Y Y 

 

MBELE YA SHAHIDI: HAKIMU WA WILAYA/WAKILI 

Jina   
 

Anuani     
 

Saini na Muhuri   Tarehe D D - M M - Y Y Y Y 

 

Taja taasisi nyingine za fedha zinazokudai ambazo madeni yake hayaonekani kwenye “Pay Slip” Yako 

Taasisi Bakaa Rejesho kwa Mwezi 

1 Tzs Tzs 

2 Tzs Tzs 
 

Kwa maombi haya naridhia TANESCO SACCOS kupata taarifa zangu za mikopo kutoka kwa watoa huduma za taarifa na fedha, au 
kubadilishana na, au kufichua habari zote za mkopo zinazohusiana na benki, taasisi nyingine za fedha au ofisi za kumbukumbu 
za mikopo; kama ilivyoainishwa katika KANUNI ZA BENKI KUU [Bank of Tanzania (Credit Reference Bureau) Regulations, 2012.] 

 

Saini ya Muombaji   Tarehe ya Maombi D D - M M - Y Y Y Y 

 

MUHIMU: Ambatanisha nakala ya KITAMBULISHO CHA TAIFA, KITABULISHO CHA KAZI pamoja na nakala ya HATI YA MALIPO YA MSHAHARA ‘PaySlip’ ya mwezi unaojaza fomu hii. 
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B. WADHAMIMI WA MKOPO HUU MM01 

 

Kila mdhamini aliyeorodheshwa na kusaini hapo chini, amekubali kutoa akiba / hisa za hiari / amana kama dhamana 

ya mkopo wa Ndugu ____________________________________________ na anatamka kwamba, ameshirikishwa na 

amekubali masharti na taratibu zote za dhamana ya mkopo. 
 

1. Jina   Namba ya Ajira   
 

Kitambulisho cha Taifa                 -           -           -     
 

Anuani ya Mwajiri/Biashara   Mkoa   Wilaya   
 

Dhamana: Akiba Kiasi   Tzs   
 

 Hisa za Hiyari Kiasi  Tzs   
 

 

 

Namba ya Simu   Saini   Tarehe   
 

2. Jina   Namba ya Ajira   
 

Kitambulisho cha Taifa                 -           -           -     
 

Anuani ya Mwajiri/Biashara   Mkoa   Wilaya   
 

Dhamana: Akiba Kiasi   Tzs   
 

 Hisa za Hiyari Kiasi  Tzs   
 

 Amana Kiasi  Tzs   
 

Namba ya Simu   Saini   Tarehe   
 

3. Jina   Namba ya Ajira   
 

Kitambulisho cha Taifa                 -           -           -     
 

Anuani ya Mwajiri/Biashara   Mkoa   Wilaya   
 

Dhamana: Akiba Kiasi   Tzs   
 

 Hisa za Hiyari Kiasi  Tzs   
 

 Amana Kiasi  Tzs   
 

Namba ya Simu   Saini   Tarehe  
 

4. Jina   Namba ya Ajira   
 

Kitambulisho cha Taifa                 -           -           -     
 

Anuani ya Mwajiri/Biashara   Mkoa   Wilaya   
 

Dhamana: Akiba Kiasi   Tzs   
 

 Hisa za Hiyari Kiasi  Tzs   
 

 Amana Kiasi  Tzs   
 

Namba ya Simu   Saini   Tarehe  
 

5. Jina   Namba ya Ajira   
 

Kitambulisho cha Taifa                 -           -           -     
 

Anuani ya Mwajiri/Biashara   Mkoa   Wilaya   
 

Dhamana: Akiba Kiasi   Tzs   
 

 Hisa za Hiyari Kiasi  Tzs   
 

 Amana Kiasi  Tzs   
 

Namba ya Simu   Saini   Tarehe  

 Amana Kiasi  Tzs   
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C: KWA MATUMIZI YA OFISI TU.  MM01 

 

Jina la Mwanachama    Na. ya Fomu   
 

Akiba aliyonayo Tzs   Michango ya akiba kwa mwezi Tzs   
 

Madeni aliyonayo: Mkopo 1   Rejesho   

 Mkopo 2   Rejesho  

 Mkopo 3   Rejesho   

 Mkopo 4   Rejesho   

 Mkopo 5   Rejesho   

 

D. MAPENDEKEZO YA AFISA MIKOPO/KAMATI YA KITAALAMU 
 

Kiasi cha mkopo kinachopendekezwa Tzs   Muda wa kurejesha (miezi)   
 

Rejesho kwa mwezi Tzs  Riba Tzs    Jumla ya deni Tzs   
 

Maoni ya Afisa mikopo   

 
 

Jina la Afisa Mikopo    Saini   Tarehe   

 

E. MAAMUZI YA KAMATI YA MIKOPO/KAMATI YA KITAALAMU 
 

Maombi Yamekubaliwa    Maombi Yameahirishwa    Maombi Yamekataliwa   
 

Kiasi cha mkopo kilichoidhinishwa Tzs   Muda wa kurejesha (miezi)   
 

Rejesho kwa mwezi Tzs   Riba Tzs    Jumla ya deni Tzs  
 

Maoni ya Kamati:   

 
 

Waliokubali  Waliokataa  Jumla Ya Waamuzi  Mwenyekiti  
 

MAJINA NA SAINI ZA WANAKAMATI: 

JINA  SAINI  TAREHE 

1    [Ndio/Hapana]    

2    [Ndio/Hapana]    

3    [Ndio/Hapana]    

4    [Ndio/Hapana]    

5    [Ndio/Hapana]    
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HATI YA AHADI Kiambatanisho 1 
MM01 

 

1. Mimi …………………………………………………………………………………………… Nambari ya Kitambulisho 

……………………………………………………………………………………………………… Namba ya Uanachama ………………… Naahidi kukilipa 

CHAMA CHA USHIRIKA WA KIBA NA MIKOPO TANESCO kiasi cha mkopo ulioidhinishwa kwangu pamoja na riba kama 

inavyo onekana kifungu (E) cha fomu hii ya mkopo, ambao nitaulipa kila mwezi kwa utaratibu utakaokubaliwa na 

kuainishwa kwenye mpango wa malipo. 

2. Endapo nitashindwa kurudisha mkopo kwa muda uliopangwa, nitalazimika kulipa mkopo wote utakaokuwa umebaki, 

adhabu ya ucheleweshaji, pamoja na gharama zote zitakazotumika katika ufuatiliaji wa mkopo huu. 

3. Nakubali kwamba, ikiwa nitashindwa kulipa mkopo kama inavyotakiwa katika muda uliokubaliwa, na bila kuwa na 

mawasiliano na Chama, nitakiruhusu Chama kitangaze jina langu katika vyombo vya habari kwa kuwataarifu wadhamini 

wangu kabla ya kuchukua hatua zaidi za kisheria. Aidha, Chama kinaweza kuendelea na taratibu za kisheria kuhusu ulipaji 

wa mkopo bila ya kulazimika kuwataarifu wadhamini wangu. 

 

Saini ya muweka ahadi     Tarehe   

 

MBELE YA SHAHIDI: (MWANACHAMA WA TANESCO SACCOS) 

Jina la Shahidi    

Anwani ya Shahidi    

Saini ya Shahidi    
Tarehe   

 

 

 

 


