
CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO 
 

 

TEL: +255 733140107 

FAX: +255 2450472 
E-MAIL:info.saccos@tanesco.co.tz 
WEBSITE: www.tanescosaccos.or.tz 

UBUNGO BUSINESS PARK 

BOX 54231 

DAR ES SALAAM 

TANZANIA 

 

Kumb Na: TANESCO SACCOS/UCHAGUZI/2023 Tar: 02 Nov 2023 
 

 
 

WAWAKILISHI,  

TANESCO SACCOS 

YAH : UCHAGUZI WA VIONGOZI WA BODI NA KAMATI YA USIMAMIZI 

 

Chama cha Ushirika wa Akiba na Mikopo TANESCO kinapenda kuwatangazia 

wawakilishi wote kuanza kwa mchakato wa uchaguzi wa viongozi unaotarajiwa 

kufanyika tarehe 25 Novemba 2023, Katika Mkutano Mkuu wa mwaka 2023 

Zoezi la uchukuaji na urejeshwaji wa fomu litaanza tarehe 02 Novemba 2023 hadi 

tarehe 16 Novemba 2023. 

Fomu za Uchaguzi zinapatikana ofisi za Chama Shekilango na kwenye tovuti ya 

Chama, mfumo wa urejeshwaji wa fomu zitapokelewa: 

 

• Kupitia Ofisi za Chama au njia ya barua pepe info.saccos@tanescosaccos.or.tz 

Kwa kuzingatia masharti ya Chama, vigezo vya uongozi ni pamoja  na vile 

vilivyobainishwa katika sehemu ya 10, kifungu namba 55(b) cha Masharti ya 

Chama (Tafadhali pakua masharti ya Chama katika tovuti ya Chama na 

kuyapitia). Hakikisha unaambatanisha nakala ya cheti cha kuhitimu Chuo 

(Stashahada ya juu/Shahada.) 

Maelezo na Maulizo Zaidi piga namba za ofisi 0737584782 au 0733140107 

 

Andrea Hilary 

Meneja 

 
 

 

 

 

“Pamoja tujenge Uchumi” 
www.tanescosaccos.or.tz 
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