CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO

r%/i.f co @ SACCOS
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FOMU YA MAOMBI YA KUFUNGUA AKAUNTI YA AMANA YA MAFAO

MAELEZO YA MWOMBAII

Jina Kamili (Me/Ke)
Na. ya Simu Barua Pepe
Hali ya Ndoa: Sijao/olewa Nimeoa/olewa Mtalakiwa Mgane/Mjane

Tarehe ya Kuzaliwa -

Mahali Unapoishi

Kitambulisho cha Taifa

Anuani ya Kudumu

Chanzo cha Mapato: Mshahara

Wastani wa Mapato ya Mweazi

TAMKO LA MWOMBAIJI

Biashara

Pensheni Kingine

Nakuomba kufungua akaunti ya LIKIZO kwa taarifa nilizobainisha hapo juu. Ninakiri kwamba nimesoma na
kuelewa kanuni na masharti ya akaunti hii ya MAFAO na ninaahidi kuheshimu na kuzifuata katika
uendeshaji wa akaunti na TANESCO SACCOS

Saini ya Mwombaji

Tarehe -

Muhimu: Ambatanisha Kitambulisho cha Taifa (na Kitambulisho cha kazi kwa mwajiriwa wa Tanesco)

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Yamepokelewa na
kuandaliwa na

Yamethibishwa na

Yameidhinishwa na

Saini Tarehe - -
Saini Tarehe - -
Saini Tarehe - -

Maoni (Kama Yapo)

“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI”
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