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FOMU YA MAOMBI YA KUHAMISHA FEDHA

KWA MENEJA MKUU
Ninakuagiza/Tunakuagiza kuhamisha fedha kwa

Kiasi kwa tarakimu Tshs.

TAREHE:

maelezo yafuatayo:

Kiasi kwa maneno

Jina la Muombaji:

Anuani:

Simu:

Barua pepe:

Taarifa za Akaunti ya FOSA ya Muombaji
Namba ya Akaunti:

Jina la Akaunti:

Makazi/Kituo:

Dhumuni la malipo:

Jina la Anayelipwa:

Anuani:

Simu:

Barua pepe:

Taarifa za kibenki za Mlipwaji/Mnufaika
Namba ya Akaunti:

Jina la Benki na Tawi:

Swift Code:

Sahihi ya muombaji

NB: Tafadhali ambatanisha Kiatambulisho chako pindi unapojaza fomu hii

KWA MATUMIZI YA OFISI TU.

Nimepokea maombi ya kuhamisha fedha kutoka kwa

Kiasi cha Tshs (kwa maneno)

Kwenda kwa

Jina la Mpokeaji

Sahihi Tarehe
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“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI”



