CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO
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FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA BIMA YA CHOMBO CHA USAFIRI

(MBUSO01)

A: TAARIFA ZA MUOMBAILI.

Jina Kamili: (Me/Ke)

Hali ya Ndoa: Nimeoa/Nimeolewa Sijaoa/Sijaolewa Mtalakiwa Mgane/Mjane
itambulishochataife: | | | | | [ [ [ [-[ [ [ [ [ [-[ [ [ [ [ [-][]]

Anuani ya Posta: Namba ya Simu
Mahali Unapoishi Tarehe ya Kuzaliwa - -
Chanzo cha Mapato  Ajira D Ujasiriamali |:| Kilimo |:| Chanzo kingine
Jina la Mwajiri/Biashara Anuani ya Mwaijiri/Biashara
Kituo cha Kazi/Biashara ilipo Wastani wa Mapato kwa mwezi
Aina ya Mkataba wa Ajira:  Usiokuwa na Muda Maalum I:l

Wa Muda Maalum |:| Eleza

Wa Kazi Maalum I:I Eleza
Tarehe ya Kuajiriwa ‘ ‘ ‘ - ‘ ‘ | - | | | | | Tarehe ya Kustaafu | ‘ ‘ - ‘ ‘ ‘ - ‘ ‘ ‘ ‘ ‘
Ninaomba mkopo wa Bima ya Chombo cha Usafiri kiasi cha Tzs (Kwa maneno)
ambao nitazilipa kwa muda wa miezi kwa njia ya Mshahara/Taslimu/'Standing order’

Maoni ya muombaji

Maelezo ya Chombo cha Usafiri:  Muundo:

Aina:

Muundo wa Bodi:

Rangi:

Namba ya Chassis:

Mwaka wa Matengenezo:

Namba ya Usaijili:

Namba ya kumbukumbu ya Malipo:

Taja taasisi nyingine za fedha zinazokudai ambazo madeni yake hayaonekani kwenye “Pay Slip” Yako
Taasisi Bakaa Rejesho kwa Mwezi

1 Tzs Tzs

2 Tzs Tzs

Kwa maombi haya naridhia TANESCO SACCOS kupata taarifa zangu za mikopo kutoka kwa watoa huduma za taarifa
na fedha, au kubadilishana na, au kufichua habari zote za mkopo zinazohusiana na benki, taasisi nyingine za fedha
au ofisi za kumbukumbu za mikopo; kama ilivyoainishwa katika KANUNI ZA BENKI KUU [Bank of Tanzania (Credit
Reference Bureau) Regulations, 2012.]

Saini ya Muombaji Tarehe ya Maombi - -

= Ambatanisha nakala ya KITAMBULISHO CHA TAIFA, nakala ya KITABULISHO CHA KAZI, nakala ya HATI YA MALIPO YA MSHAHARA ‘PaySlip’ ya mwezi unaojaza fomu hii.
= Ambatanisha nakala ya ANKARA YA MALIPO (Profoma Invoice) ya BIMAN, nan akala ya KADI YA CHOMBO CHA USAFIRI

MUHIMU:

@
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B: KWA MATUMIZI YA OFISI TU.

Jina la Mwanachama

MBUSO01

Na. ya Fomu

Akiba aliyonayo Tzs

Michango ya akiba kwa mwezi Tzs

Madeni aliyonayo: Mkopo 1

Mkopo 2

Mkopo 3

Mkopo 4

Mkopo 5

Rejesho

Rejesho

Rejesho

Rejesho

Rejesho

C: MAPENDEKEZO YA AFISA MIKOPO/KAMATI YA KITAALAMU

Kiasi cha mkopo kinachopendekezwa Tzs

Rejesho kwa mwezi Tzs

Maoni ya Afisa mikopo

Muda wa kurejesha (miezi)

Riba Tzs

Jumla ya deni Tzs

Jina la Afisa Mikopo

Saini

Tarehe

D: MAAMUZI YA KAMATI YA MIKOPO/KAMATI YA KITAALAMU

Maombi Yamekubaliwa

Kiasi cha mkopo kilichoidhinishwa Tzs

Rejesho kwa mwezi Tzs

Maoni ya Kamati:

Maombi Yameahirishwa

Maombi Yamekataliwa

Muda wa kurejesha (miezi)

Riba Tzs Jumla ya deni Tzs

Waliokubali Waliokataa Jumla Ya Waamuazi Mwenyekiti
MAIJINA NA SAINI ZA WANAKAMATI:
JINA SAINI TAREHE
1 [Ndio/Hapana]
2 [Ndio/Hapana]
3 [Ndio/Hapana]
4 [Ndio/Hapana]
5 [Ndio/Hapana]
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HATI YA AHADI S0t

1. Mimi nambari ya  kitambulisho

Naahidi kukilipa CHAMA CHA USHIRIKA WA KIBA NA MIKOPO TANESCO kiasi cha mkopo ulioidhinishwa
kwangu pamoja na riba kama inavyo onekana kifungu (D) cha fomu hii ya mkopo, ambao nitaulipa kila mwezi

kwa utaratibu utakaokubaliwa na kuainishwa kwenye mpango wa malipo.

2. Endapo nitashindwa kurudisha mkopo kwa muda uliopangwa, nitalazimika kulipa mkopo wote utakaokuwa

umebaki, adhabu ya ucheleweshaji, pamoja na gharama zote zitakazotumika katika ufuatiliaji wa mkopo huu.

3. Nakubali kwamba, ikiwa nitashindwa kulipa mkopo kama inavyotakiwa katika muda uliokubaliwa, na bila
kuwa na mawasiliano na Chama, nitakiruhusu Chama kitangaze jina langu katika vyombo vya habari kwa
kuwataarifu wadhamini wangu kabla ya kuchukua hatua zaidi za kisheria. Aidha, Chama kinaweza kuendelea

na taratibu za kisheria kuhusu ulipaji wa mkopo bila ya kulazimika kuwataarifu wadhamini wangu.

Saini ya muweka ahadi Tarehe

MBELE YA SHAHIDI: (MWANACHAMA WA TANESCO SACCOS)

Jina la Shahidi

Anwani ya Shahidi

Saini ya Shahidi Tarehe
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