CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO
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FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA CHOMBO CHA USAFIRI (MUS01)

A: TAARIFA ZA MUOMBAILI.

Jina Kamili: (Me/Ke)

Hali ya Ndoa: Nimeoa/Nimeolewa I:l Sijaoa/Sijaolewa I:l Mtalakiwa l:' Mgane/Mjane \:l
kitambulishochaTaife: | | | [ [ [ [ [ [-[ [ [ [ [ [-[ [ [ [ | [-] [ ]

Anuani ya Posta: Namba ya Simu
Mahali Unapoishi Tarehe ya Kuzaliwa | | ‘ - ‘ ‘ ‘ - ‘ ‘ ‘ ‘ ‘
Chanzo cha Mapato  Ajira D Ujasiriamali |:| Kilimo |:| Chanzo kingine
Jina la Mwajiri/Biashara Anuani ya Mwaijiri/Biashara
Kituo cha Kazi/Biashara ilipo Wastani wa Mapato kwa mwezi
Aina ya Mkataba wa Ajira:  Usiokuwa na Muda Maalum I:l
Wa Muda Maalum I:l Eleza
Wa Kazi Maalum |:| Eleza
Tarehe ya Kuajiriwa ‘ ‘ ‘ - ‘ ‘ | - | | | | | Tarehe ya Kustaafu | ‘ ‘ - ‘ ‘ ‘ - ‘ ‘ ‘ ‘ ‘
Ninaomba mkopo wa chombo cha usafiri kiasi cha Tzs (Kwa maneno)
ambao nitazilipa kwa muda wa miezi kwa njia ya Mshahara/Taslimu/'Standing order’

Maoni ya muombaji

Maelezo ya Chombo cha Usafiri:  Muundo:

Aina:

Muundo wa Bodi:

Rangi:

Namba ya Chassis:

Namba ya kumbukumbu ya Malipo:

Dhamana ya Mkopo: Gari yenye Thamani ya Tzs.

Taja taasisi nyingine za fedha zinazokudai ambazo madeni yake hayaonekani kwenye “Pay Slip” Yako
Taasisi Bakaa Rejesho kwa Mwezi

1 Tzs Tzs

2 Tzs Tzs

Kwa maombi haya naridhia TANESCO SACCOS kupata taarifa zangu za mikopo kutoka kwa watoa huduma za taarifa
na fedha, au kubadilishana na, au kufichua habari zote za mkopo zinazohusiana na benki, taasisi nyingine za fedha
au ofisi za kumbukumbu za mikopo; kama ilivyoainishwa katika KANUNI ZA BENKI KUU [Bank of Tanzania (Credit
Reference Bureau) Regulations, 2012.]

Saini ya Muombaji Tarehe ya Maombi - -

= Ambatanisha nakala ya KITAMBULISHO CHA TAIFA, KITABULISHO CHA KAZI, pamoja na nakala ya HATI YA MALIPO YA MSHAHARA ‘PaySlip’ ya mwezi unaojaza fomu hii.

MUHIMU: = Ambatanisha nakala ya MAKADIRIO YA BEI (estimate price) toka kwa WAKALA wa kuagiza usafiri uliyemchagua
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B: KWA MATUMIZI YA OFISI TU.

MUso01

Jina la Mwanachama Na. ya Fomu

Akiba aliyonayo Tzs Michango ya akiba kwa mwezi Tzs

Madeni aliyonayo: Mkopo 1 Rejesho
Mkopo 2 Rejesho
Mkopo 3 Rejesho
Mkopo 4 Rejesho
Mkopo 5 Rejesho

C: MAPENDEKEZO YA AFISA MIKOPO/KAMATI YA KITAALAMU

Kiasi cha mkopo kinachopendekezwa Tzs

Muda wa kurejesha (miezi)

Rejesho kwa mwezi Tzs Riba Tzs

Maoni ya Afisa mikopo

Jumla ya deni Tzs

Jina la Afisa Mikopo Saini

D: MAAMUZI YA KAMATI YA MIKOPO/KAMATI YA KITAALAMU

Maombi Yamekubaliwa Maombi Yameahirishwa

Kiasi cha mkopo kilichoidhinishwa Tzs

Tarehe

Maombi Yamekataliwa

Muda wa kurejesha (miezi)

Rejesho kwa mwezi Tzs Riba Tzs

Maoni ya Kamati:

Jumla ya deni Tzs

Waliokubali Waliokataa Jumla Ya Waamuzi

Mwenyekiti

MAIJINA NA SAINI ZA WANAKAMATI:

JINA

SAINI TAREHE

[Ndio/Hapana]

[Ndio/Hapana]

[Ndio/Hapana]

[Ndio/Hapana]

[Ndio/Hapana]
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HATI YA AHADI Kiambatarisho 1

1. Mimi nambari ya  kitambulisho

namba ya uanachama

Naahidi kukilipa CHAMA CHA USHIRIKA WA KIBA NA MIKOPO TANESCO kiasi cha mkopo ulioidhinishwa kwangu
pamoja na riba kama inavyo onekana kifungu (D) cha fomu hii ya mkopo, ambao nitaulipa kila mwezi kwa

utaratibu utakaokubaliwa na kuainishwa kwenye mpango wa malipo.

2. Endapo nitashindwa kurudisha mkopo kwa muda uliopangwa, nitalazimika kulipa mkopo wote utakaokuwa

umebaki, adhabu ya ucheleweshaji, pamoja na gharama zote zitakazotumika katika ufuatiliaji wa mkopo huu.

3. Nakubali kwamba, ikiwa nitashindwa kulipa mkopo kama inavyotakiwa katika muda uliokubaliwa, na bila
kuwa na mawasiliano na Chama, nitakiruhusu Chama kitangaze jina langu katika vyombo vya habari kwa
kuwataarifu wadhamini wangu kabla ya kuchukua hatua zaidi za kisheria. Aidha, Chama kinaweza kuendelea

na taratibu za kisheria kuhusu ulipaji wa mkopo bila ya kulazimika kuwataarifu wadhamini wangu.

Saini ya muweka ahadi Tarehe

MBELE YA SHAHIDI: (MWANACHAMA WA TANESCO SACCOS)

Jina la Shahidi

Anwani ya Shahidi

Saini ya Shahidi Tarehe
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