
“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI” 

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO 

 

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA WEKEZA (MW01) 
 

A: TAARIFA ZA MUOMBAJI. 
 

Jina Kamili:   (Me/Ke) 
 

Hali ya Ndoa: Nimeoa/Nimeolewa   Sijaoa/Sijaolewa   Mtalakiwa   Mgane/Mjane   
 

Kitambulisho cha Taifa: 
        -      -      -   

 

Anuani ya Posta:  Namba ya Simu  
 

Mahali Unapoishi  Tarehe ya Kuzaliwa D D - M M - Y Y Y Y 

 

Chanzo cha Mapato Ajira  Ujasiriamali  Kilimo  Chanzo kingine  
 

Jina la Mwajiri/Biashara  Anuani ya Mwajiri/Biashara  
 

Kituo cha Kazi/Biashara ilipo  Wastani wa Mapato kwa mwezi  
 

Aina ya Mkataba wa Ajira: Usiokuwa na Muda Maalum   
 

 Wa Muda Maalum  Eleza  
 

 Wa Kazi Maalum  Eleza  
 

Tarehe ya Kuajiriwa D D - M M - Y Y Y Y Tarehe ya Kustaafu D D - M M - Y Y Y Y 

 

Ninaomba mkopo wa Wekeza kiasi cha Tzs ___________________________ (Kwa maneno) ___________________________ 

_________________________________________________________________________________________________________ 

ambao nitazilipa kwa muda wa miezi ________________ kwa njia ya Mshahara/Taslimu/'Standing order' 
 

Maoni ya muombaji 
 

 

Madhumuni ya mkopo 
 

 

Taja taasisi nyingine za fedha zinazokudai ambazo madeni yake hayaonekani kwenye “Pay Slip” Yako 

Taasisi Bakaa Rejesho kwa Mwezi 

1 Tzs Tzs 

2 Tzs Tzs 
 

Kwa maombi haya naridhia TANESCO SACCOS kupata taarifa zangu za mikopo kutoka kwa watoa huduma za 
taarifa na fedha, au kubadilishana na, au kufichua habari zote za mkopo zinazohusiana na benki, taasisi nyingine 
za fedha au ofisi za kumbukumbu za mikopo; kama ilivyoainishwa katika KANUNI ZA BENKI KUU [Bank of Tanzania 
(Credit Reference Bureau) Regulations, 2012.] 

 

Saini ya Muombaji   Tarehe ya Maombi 
D D - M M - Y Y Y Y 

 

MUHIMU: Ambatanisha nakala ya KITAMBULISHO CHA TAIFA, nakala ya KITABULISHO CHA KAZI, nakala ya HATI YA MALIPO YA MSHAHARA ‘PaySlip’ ya mwezi unaojaza fomu hii. 
 

 



“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI” 

B: KWA MATUMIZI YA OFISI TU.  MW01 

 

Jina la Mwanachama    Na. ya Fomu   
 

Akiba aliyonayo Tzs.   Michango ya akiba kwa mwezi Tzs.   
 

Hisa za hiyari aliyonayo Tzs.   
 

Madeni aliyonayo: Mkopo 1   Rejesho   

 Mkopo 2   Rejesho  

 Mkopo 3   Rejesho   

 Mkopo 4   Rejesho   

 Mkopo 5   Rejesho   

 

C: MAPENDEKEZO YA AFISA MIKOPO/KAMATI YA KITAALAMU 
 

Kiasi cha mkopo kinachopendekezwa Tzs   Muda wa kurejesha (miezi)   
 

Rejesho kwa mwezi Tzs  Riba Tzs    Jumla ya deni Tzs   
 

Maoni ya Afisa mikopo   

 
 

Jina la Afisa Mikopo    Saini   Tarehe   

 

D: MAAMUZI YA KAMATI YA MIKOPO/KAMATI YA KITAALAMU 

 

Maombi Yamekubaliwa    Maombi Yameahirishwa    Maombi Yamekataliwa   
 

Kiasi cha mkopo kilichoidhinishwa Tzs   Muda wa kurejesha (miezi)   
 

Rejesho kwa mwezi Tzs   Riba Tzs    Jumla ya deni Tzs  
 

Maoni ya Kamati:   

 

 

Waliokubali  Waliokataa  Jumla Ya Waamuzi  Mwenyekiti  
 

MAJINA NA SAINI ZA WANAKAMATI: 

JINA  SAINI  TAREHE 

1    [Ndio/Hapana]    

2    [Ndio/Hapana]    

3    [Ndio/Hapana]    

4    [Ndio/Hapana]    

5    [Ndio/Hapana]    

 



“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI” 

HATI YA AHADI 
Kiambatanisho 1 

MLK01 

 
1. Mimi …………………………………………………………………………………………… nambari ya kitambulisho 

……………………………………………………………………………………………………… Namba ya uanachama ………………… Naahidi kukilipa 

CHAMA CHA USHIRIKA WA KIBA NA MIKOPO TANESCO kiasi cha mkopo ulioidhinishwa kwangu pamoja na riba kama 

inavyo onekana kifungu (D) cha fomu hii ya mkopo, ambao nitaulipa kila mwezi kwa utaratibu utakaokubaliwa na 

kuainishwa kwenye mpango wa malipo. 

2. Endapo nitashindwa kurudisha mkopo kwa muda uliopangwa, nitalazimika kulipa mkopo wote utakaokuwa umebaki, 

adhabu ya ucheleweshaji, pamoja na gharama zote zitakazotumika katika ufuatiliaji wa mkopo huu. 

3. Nakubali kwamba, ikiwa nitashindwa kulipa mkopo kama inavyotakiwa katika muda uliokubaliwa, na bila kuwa na 

mawasiliano na Chama, nitakiruhusu Chama kitangaze jina langu katika vyombo vya habari kwa kuwataarifu wadhamini 

wangu kabla ya kuchukua hatua zaidi za kisheria. Aidha, Chama kinaweza kuendelea na taratibu za kisheria kuhusu 

ulipaji wa mkopo bila ya kulazimika kuwataarifu wadhamini wangu. 

 

Saini ya muweka ahadi     Tarehe   

 
MBELE YA SHAHIDI: (MWANACHAMA WA TANESCO SACCOS) 

Jina la Shahidi 
   

Anwani ya Shahidi 
   

Saini ya Shahidi 
   

Tarehe   

 

 

 

 


