CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO
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FOMU YA WASTAAFU KUENDELEA NA
UANACHAMA

1.  MAOMBI YA KUENDELEA KUWA MWANACHAMA.

Ninaleta maombi ya kuendelea na Uanachama na kuahidi kukubaliana na Masharti ya Chama na taratibu nyinginezo za
ushirika huu.

Jina (Me/Ke) Namba ya Kitambulisho

Anuani

Mawasilino (Mobile)

Makazi: Mkoa Wilaya Mtaa

2. MAMLAKA YA KUKATA MAKATO KUTOKA KATIKA PENSHENI YANGU

Mimi Kampuni Namba

Namba ya Uanachama (Pension Number) Ninakubali kukatwa kiasi tajwa hapa chini kutoka

katika Pensheni yangu ya kila mwezi na kuwasilishwa katika Ushirika wa Akiba na Mikopo TANESCO kuanzia mwezi

ikiwa ni Mchango wa mwanachama.

Tzs Cts
Akiba
Mchango wa Uanachama
Hisa
Makato ya Mkopo
Mengineyo
NB: 1. Kushindwa kulipa michango kwa miezi 3 mfululizo kunasitisha Uanachama.
2, Ambatanisha fomu ya Makubaliano na Benki (Standing order Form)
Saini ya Muombaiji Tarehe
3. KWA MATUMIZI YA OFISI.
Maombi haya yamethibitishwa/kukataliwa na Bodi tarehe:
Katibu (Board secretary) Saini
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“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI”
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