CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO

r% co @ SACCOS

Aeclechiastin loe . Flitayi

FOMU YA KUBADILI MAKATO YA MICHANGO YA KILA MWEZI
HISA / AKIBA

Mimi Namba ya Kitambulisho

Namba ya uanachama

Naomba kubadili makato ya michango yangu ya kila mwezi (AKIBA/HISA) kutoka  Shs

hadi kufikia Shs

Mabadiliko hayo yafanyike kuanzia mwezi

Sahihi ya Mwanachama

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Mabadiliko haya yameidhinishwa/hayakuidhinishwa kwa sababu

Utekelezaji wake utaanza mwezi

IMEANDALIWA NA,; IMEHAKIKIWA NA; IMEIDHINISHWA NA

Tarehe Tarehe Tarehe

“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI”

®



