
CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO 
 

 

 
 

FOMU YA KUOMBA BAKAA/TAARIFA ZA AKAUNTI 

“TANESCO SACCO SULUHISHO LA MTAJI” 

Jina la muombaji   Na Ajira   
 

Anuani ya Posta:  Na. ya Simu:  
 

Barua pepe:  
 

Tafadhali weka alama ya vema () katika kisanduku kupata huduma unayohitaji 
 

  Bakaa ya Hisa za Lazima  Taarifa ya Hisa za Lazima kuanzia  hadi  

 

  Bakaa ya Hisa za Hiyari  Taarifa ya Hisa za Hiyari kuanzia  hadi  

 

  Bakaa ya Akiba  Taarifa ya Akiba kuanzia  hadi  

 

  Bakaa ya Akaunti FOSA  Taarifa ya Akaunti ya FOSA kuanzia  hadi  

 

  Bakaa ya Akaunti MATIBABU  Taarifa ya Akaunti ya MATIBABU kuanzia  hadi  

 

  Bakaa ya Akaunti LIKIZO  Taarifa ya Akaunti ya LIKIZO kuanzia  hadi  

 

  Bakaa ya Akaunti ELIMU  Taarifa ya Akaunti ya ELIMU kuanzia  hadi  

  

Taarifa ya Baki ya Mkopo:  Taarifa ya Baki ya Mkopo kwa lengo la kuulipa mapema  
Uthibitisho 
wakumaliza deni 

 

   Maendeleo  Dharura  Elimu  B/Maisha  Usafiri  Bima  Wekeza 

 

   Chipukizi  Ujasiriamali  Somesha  Matibabu  Likizo  Vifaa vya Kieletroniki na Nyumbani 

 

  Mpango wa Malipo ya Mkopo (Loan Repayment Schedule): 

 

   Maendeleo  Dharura  Elimu  B/Maisha  Usafiri  Bima  Wekeza 

 

   Chipukizi  Ujasiriamali  Somesha  Matibabu  Likizo  Vifaa vya Kieletroniki na Nyumbani 

 

Maoni ya muombaji  

 

Saini ya muombaji  Tarehe D D - M M - Y Y Y Y 

 

KWA MATUMIZI YA OFISI TU 

Maombi ya mefanyiwa kazi na  

 

Maoni   

 

 

Saini ya Afisa  Tarehe D D - M M - Y Y Y Y 

 

 

  


