CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO
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FOMU YA MAOMBI YA KUFUNGUA AKAUNTI YA AMANA YA LIKIZO

MAELEZO YA MWOMBAII

Jina Kamili (Me/Ke)
Na. ya Simu Barua Pepe

Hali ya Ndoa: Sijao/olewa Nimeoa/olewa Mtalakiwa Mgane/Mjane
Tarehe ya Kuzaliwa - - Mahali Unapoishi

Kitambulisho cha Taifa - - -

Anuani ya Kudumu

Chanzo cha Mapato: Mshahara Biashara Pensheni Kingine

Wastani wa Mapato ya Mwezi Amana ya Likizo kwa mwezi

Kiwango cha kuchangia kwa mwezi

Namna ya uchangiaji Standing Order Pesa Tasilimu

TAMKO LA MWOMBAIJI

Nakuomba kufungua akaunti ya LIKIZO kwa taarifa nilizobainisha hapo juu. Ninakiri kwamba nimesoma na
kuelewa kanuni na masharti ya akaunti hii ya LIKIZO na ninaahidi kuheshimu na kuzifuata katika uendeshaji
wa akaunti na TANESCO SACCOS

Saini ya Mwombaji Tarehe - -

Muhimu: Ambatanisha Kitambulisho cha Taifa (na Kitambulisho cha kazi kwa mwajiriwa wa Tanesco)

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Yamepokelewa na
kuandaliwa na

Saini Tarehe - -

Yamethibishwa na
Saini Tarehe - -

Yameidhinishwa na
Saini Tarehe - -

Maoni (Kama Yapo)

“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI”



