
“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI” 

 

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO 

 
 
 
 
 

FOMU YA MAOMBI YA KUFUNGUA AKAUNTI YA AMANA YA MAFAO 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

KWA MATUMIZI YA OFISI TU 
 

Yamepokelewa na 
kuandaliwa na   

 

 Saini   Tarehe D D - M M - Y Y Y Y 

 

Yamethibishwa na 
  

 

 Saini   Tarehe D D - M M - Y Y Y Y 

 

Yameidhinishwa na 
  

 

 Saini   Tarehe D D - M M - Y Y Y Y 

 

Maoni (Kama Yapo) 
 

 

MAELEZO YA MWOMBAJI 

Jina Kamili (Me/Ke) 

Na. ya Simu   Barua Pepe   

Hali ya Ndoa: Sijao/olewa  Nimeoa/olewa  Mtalakiwa  Mgane/Mjane  

Tarehe ya Kuzaliwa D D - M M - Y Y Y Y Mahali Unapoishi  

Kitambulisho cha Taifa         -      -      -   

Anuani ya Kudumu   

Chanzo cha Mapato: Mshahara   Biashara   Pensheni   Kingine   

Wastani wa Mapato ya Mwezi  

Kiwango cha kuchangia kwa mwezi  

Namna ya uchangiaji Standing Order  Pesa Tasilimu  

TAMKO LA MWOMBAJI 

Nakuomba kufungua akaunti ya LIKIZO kwa taarifa nilizobainisha hapo juu. Ninakiri kwamba nimesoma na 
kuelewa kanuni na masharti ya akaunti hii ya MAFAO na ninaahidi kuheshimu na kuzifuata katika 
uendeshaji wa akaunti na TANESCO SACCOS 

Saini ya Mwombaji   Tarehe D D - M M - Y Y Y Y 

Muhimu: Ambatanisha Kitambulisho cha Taifa (na Kitambulisho cha kazi kwa mwajiriwa wa Tanesco) 


