
“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI” 

 

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO 

 
 

FOMU YA MAOMBI YA KUFUNGUA AKAUNTI YA AMANA YA MATIBABU 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

KWA MATUMIZI YA OFISI TU 
 

Yamepokelewa na 

kuandaliwa na 
  
 

Saini   Tarehe   
 

Yamethibishwa na   
 

Saini   Tarehe   
 

Yameidhinishwa na   
 

Saini   Tarehe   
 

Maoni (Kama Yapo) 

 

 

MAELEZO YA MWOMBAJI 

Jina Kamili  (Me/Ke) 

Na. ya Simu   Barua Pepe   

Hali ya Ndoa: Sijao/olewa  Nimeoa/olewa  Mtalakiwa  Mgane/Mjane 
 

Tarehe ya Kuzaliwa D D - M M - Y Y Y Y Mahali Unapoishi   

Kitambulisho cha Taifa         -      -      -   

Anuani ya Kudumu   

Chanzo cha Mapato: Mshahara   Biashara   Pensheni   Kingine ____________________ 

Wastani wa Mapato ya Mwezi  

Kiwango cha kuchangia kwa mwezi  

Namna ya uchangiaji Standing Order  Pesa Tasilimu  

TAMKO LA MWOMBAJI 

Nakuomba kufungua akaunti kama ilivyobainishwa hapo juu. Ninakiri kwamba nimesoma na kuelewa kanuni 

na masharti ya akaunti hii ya MATIBABU na ninaahidi kuheshimu na kuzifuata katika uendeshaji wa akaunti 
na TANESCO SACCOS 

Saini ya Mwombaji   
 

Tarehe   

Muhimu: Ambatanisha Kitambulisho cha Taifa (na Kitambulisho cha kazi kwa mwajiriwa wa Tanesco)  


