
“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI” 

 

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO 
 
 

 
 

 
 

FOMU YA MAOMBI YA KUFUNGUA AKAUNTI YA KIDO 

 
 

 
 

 

  

 

 

 

MAELEZO YA MWOMBAJI 
 

Jina la Mwombaji  (Me/Ke) 
 

Na. ya Simu   Barua Pepe   
 

Hali ya Ndoa: Sijao/sijaolewa  Nimeoa/nimeolewa  Mtalakiwa  Mgane/Mjane  
 

Tarehe ya Kuzaliwa D D - M M - Y Y Y Y Mahali Unapoishi   
 

Kitambulisho cha Taifa         -      -      -   
 

Anuani ya Kudumu   
 

Chanzo cha Mapato: Mshahara  Biashara  Pensheni  Kingine ___________________ 
 

Wastani wa Mapato ya Mwezi   
 

 

 

Picha ya Muombaji 
 

 

Uhusiano na Mtoto anayefunguliwa akaunti   
 

Maagizo Maalumu juu ya uendeshaji wa akaunti hii (kama yapo)  

 
 

TAMKO LA MWOMBAJI 
 

Nakuomba kufungua akaunti kama taarifa tajwa hapo juu na viambatanisho vyake. Ninakiri kwamba nimesoma na kuelewa kanuni 
na masharti ya akaunti hii ya KIDO na ninaahidi kuheshimu na kuzifuata katika uendeshaji wa akaunti na TANESCO SACCOS 

 

Saini ya Mwombaji  Tarehe D D - M M - Y Y Y Y 

 

MUHIMU: Ambatanisha Cheti cha kuzaliwa cha mtoto, Kitambulisho cha Taifa cha mwombaji 

MAELEZO YA MTOTO 

Jina la Mtoto (Me/Ke) 

Tarehe ya Kuzaliwa D D - M M - Y Y Y Y  

Mahali alipozaliwa  Picha ya Mtoto 

Namba ya Cheti cha kuzaliwa   

Mahali anapoishi   

Jina la Mzazi/Mlezi  Saini  

Kiwango cha kuchangia kwa mwezi  

Namna ya uchangiaji Standing Order  Pesa Tasilimu  



“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI” 

 

 

 

 

KWA MATUMIZI YA OFISI TU 
 

MAOMBI YAMEPOKELEWA NA 
KUANDALIWA NA 

  

 

 Saini   Tarehe   

 

MAOMBI YAMETHIBISHWA NA   

 

 Saini   Tarehe   

 

MAOMBI YAMEIDHINISHWA NA   

 

 Saini   Tarehe   

 

Maoni (Kama Yapo) 
 
 
 
 
 
 

 


