
“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI” 

 

CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO 

 
 

FOMU YA MAOMBI YA KUPATA HUDUMA ZA ZIADA 

MAELEZO YA MWOMBAJI 
 

Jina la Mwombaji  (Me/Ke)   

 
 

 

Na. ya Simu   Barua Pepe   
 

Kitambulisho cha Taifa         -      -      -   
 

Akaunti Na. ya FOSA 1 0 1 0 0 1       3 1 0 1 0 0   

  

Namba ya Ajira  Kituo cha Kazi  
 

HUDUMA ZA ZIADA (Value Added Services) 
 

Weka alama ya vema () katika kisanduku kupata huduma unayohitaji 
 

1. Huduma za Kibenki kwa Njia ya Simu ya Mkononi (Mobile Banking) 
 

  
Usajili Mpya 
(New Registration) 

 
Kubadili Simu / Pin 
(Sim Swap / Pin reset) 

 
Kubadili namba ya simu 
(Change mobile number) 

 
Kuondoa usajili 
(De-registration) 

 

 Weka namba ya simu itakayotumika kwa huduma za FOSA  
 

2. Kadi ya Malipo (Debit card)  UMOJA CARD 
 

 Sababu ya kuomba Kadi ya Malipo:  
Ombi la kwanza ya Kadi (Card first 

application)  Kadi imepotea/imeibiwa (Lost Card) 
 

  Kadi imeharibika (Spoiled Card)  Kadi haifanyi kazi (Card defective) 
 

  Muda wa matumizi ya Kadi umekwisha (Card Expired) 
 

TAMKO LA MWANACHAMA / Member’s Mandate Declaration 
 

Ninaomba Chama cha Ushirika wa Akiba na Mikopo TANESCO kiweze kunipatia huduma nilizoainisha hapo juu. Ninathibitisha kuwa 
taarifa nilizotoa katika fomu hii ni sahihi na za kweli, na kwamba hakuna taarifa nilizoacha/kuficha ambazo zinaweza kusaidia katika 
kutoa huduma hizi. Ninaridhia sharia, kanuni na taratibu za utoaji huduma hizi ikiwa ni pamoja na sharia na kanuni za huduma nyingine 
zitolewazo na chama. Ninakiruhusu chama kutoa taarifa zangu kwa Mamlaka za Serikali, na/au Mamlaka nyingine zitakapohitajika. 
Ninaridhia kukitaarifu chama ndani ya siku 30 za kalenda mara baada ya kuwepo na mabadiliko ya taarifa nilizo orodhesha kwenye 
fomu hii na viambatanisho vyake. 
 

Saini ya 
Mwanachama 

  

Alama ya 
Dole Gumba  

 

Tarehe Uliyojaza Fomu 

D D - M M - Y Y Y Y 

 

KWA MATUMIZI YA OFISI TU 
 

 Yamekubaliwa  Yamekataliwa  Maoni _________________________________________________ 
 

Maombi yamepitishwa na: 
 

 

Saini   Tarehe   
 

Maombi yamethibitshwa na: 

 

 

  
 

Saini   Tarehe   

 

Picha ya Pasipoti ya 

muombaji 


