
CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO 
TANESCO 

 
 
 
 
 
 

“TANESCO SACCOS SULUHISHO LA MTAJI” 

 

FOMU YA UCHANGIAJI WA HISA ZA JENGO 

 

AHADI YA MWANACHAMA 

Mimi, mwanachama wa TANESCO SACCOS, nakubali kushiriki katika uwekezaji wa Ujenzi 

wa Jengo kwa kuchangia ununuzi wa Hisa za jengo kiasi cha Tsh……………………. 

ambazo nitakatwa moja kwa moja kupitia mshahara wangu kila mwezi kwa makato ya Tsh: 

……………………………. 

 

TAARIFA ZA MWANACHAMA 

Jina la Mwanachama:                                                      

Kampani Namba       :                                           

Sahihi                        :                                           

Tarehe                       :                                           

  

TANBIHI: Kiwango cha chini cha uchangiaji ni hisa 25 sawa na Tsh 750,000/= 

      Kiwango cha juu cha uchangiaji ni Hisa 50 sawa na Tsh 1,500,000/= 

  


