
CHAMA CHA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO TANESCO 

KUTOKA KWA: MWENYEKITI   KWENDA KWA: WANACHAMA WOTE  

KUM: TS/AGM/2026/01                    TAREHE : 05.02.2026         

YAH: MIKUTANO YA MREJESHO NA TAARIFA KWA WANACHAMA MATAWINI 

Chama kinawatangazia Wanachama wote kuwa, kinatarajia kuanza kufanya Mikutano 

ya Mrejesho wa Mkutano Mkuu wa mwaka 2025 katika matawi yake nchi nzima kuanzia 

tarehe 21.02.2026 ili kuwajulisha juu ya maamuzi yaliyofikiwa  na kuwapatia taarifa 

mbalimbali za maendeleo ya Chama. Agenda za Mkutano: 

1. Taarifa : Dondoo na Majibu  

2. Hesabu za Chama kuishia Disemba 2024 

3. Maazimio ya Mkutano Mkuu wa mwaka 2025 

4. Ujazaji wa fomu za ununuzi wa Hisa za Jengo 

5. Uchaguzi mdogo (Kwa nafasi zilizo wazi – Matawini) 

NB:  

1. Ofisa wa Chama atakuwepo siku moja kabla ya siku ya Mkutano kwa ajili ya 

kuendesha clinic ya huduma za Chama, na kutatua changamoto za 

wanachama.  

2. Ukumbi wa semina lazima uwe na mazingira ya kufanya wasilisho 

(Presentation- Softcopy), hatutakuwa na vipeperushi. Pia zingatia uwepo 

wa Kangavuke (Generator). 

3. Wanachama mtatakiwa kuwa na kitambulisho halali cha kazi wakati wa 

usajili.  

4. Chama kinawakaribisha wafanyakazi wote wa Shirika wasio wanachama 

kuja na kupata elimu kuhusu bidhaa za Chama na kuwasajiliwa. 

5. Rejesta ya maudhurio itafungwa dakika 45 baada ya Mkutano kuanza. 

 
  Andrea Hilary 

Katibu wa Bodi 


