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Wawakilishi wote, 

Mkutano Mkuu wa Mwaka, 

TANESCO SACCOS LTD. 

 

YAH: TANGAZO LA MKUTANO MKUU WA MWAKA 2025 
 

Bodi ya Chama inawatangazia wanachama wote wawakilishi wa Mkutano Mkuu wa Chama, 

kwamba Mkutano Mkuu wa Mwaka 2025 utafanyika mjini Morogoro tarehe 04 Oktoba 2025 

katika ukumbi wa Mikutano wa hoteli ya Cate, uliopo mkoa wa Morogoro kuanzia saa 02.00 

asubuhi. 

 

AJENDA: 

1. Kufungua Mkutano 

2. Muhtasari wa Mkutano Mkuu wa mwaka 2024 

3. Yatokanayo na Mkutano Mkuu wa mwaka 2024 

4. Taarifa ya Bodi ya Chama 

5. Taarifa ya Hesabu zilizokaguliwa za mwaka 2024 

6. Taarifa ya Kamati ya Usimamizi 

7. Mpango kazi na Bajeti ya mwaka 2026 

8. Kuidhinisha Wakaguzi wa hesabu za mwaka 2025 

9. Kuidhinisha ukomo wa Madeni 

10. Pendekezo la Honoraria kwa Viongozi 2024 

11. Mengineyo  

12. Kufunga Mkutano 

 

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA 

1. Mengineyo yatumwe Makao Makuu ya Chama kabla ya tarehe 20.09.2025 

2. Wawakilishi watajisajili katika Ukumbi wa Hotel ya Cate siku moja kabla ya Mkutano 

(03.10.2025) 

3. Wawakilishi wote wanatakiwa kuja na vitambulisho vyao vya kazi. 

4. Nakala chepe ya kabrasha la Mkutano Mkuu litatumwa Matawini kwa njia ya mtandao 

tarehe 26.09.2025. Nakala halisi na taarifa mbalimbali za Mkutano zitatolewa katika viunga 

vya Ukumbi wa hoteli ya Cate. 

 

 

 

Kumb: TANESCO SACCOS / MKUTANO MKUU/2025 Tarehe: 10/09/2025 
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Pamoja na salaam za Ushirika. 

 

 
Omari R. Shaaban 

MWENYEKITI 

 

Nakala: 

• Afisa Ushirika, Manispaa ya Ubungo, Dar es salaam 

• Mrajis Msaidizi wa Mkoa, Dar es salaam 

• Mkurugenzi Mkuu, Shirika la Ukaguzi na Usimamizi wa Vyama vya Ushirika 

(COASCO), Dodoma. 

• Meneja Mwandamizi Rasilimali Watu, TANESCO – Makao Makuu 
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